*Vui lòng đọc kỹ HDSD, hỏi ý kiến chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
*Mẫu mã sản phẩm có thể thay đổi theo lô hàng
Hỗn dịch uống A.T Ibuprofen Syrup An Thiên-VN
A.T Ibuprofen Syrup của Công ty Dược phẩm An Thiên – Việt Nam. Thuốc chứa thành phần chính là Ibuprofen 100mg/5ml, thuộc nhóm thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng viêm không steroid (NSAID), dùng để hạ sốt, giảm đau nhẹ đến vừa, giảm viêm trong các bệnh lý cơ xương khớp.
Đóng gói: Hộp 1 chai x 60ml hỗn dịch uống hoặc Hộp 30 ống x 5ml/10ml
Xem thêm thông tin sản phẩm từ website chính thức của Cục Quản lý Dược (Bộ Y tế) hoặc tra cứu theo số GPLH: 893100208200
Miễn phí giao hàng
0đ
cho khách hàng lần đầu tiên!
đánh giá khách hàng
ĐỒNG HÀNH CÙNG HÀNG NGÀN NHÀ THUỐC & BÁC SĨ
“Chúng tôi đã hợp tác với công ty hơn 5 năm. Hàng hóa luôn có sẵn, giao nhanh, giá cực kỳ cạnh tranh. Đội ngũ hỗ trợ rất tận tình!”
— Nhà thuốc An Tâm, Hà Nội
“Không dễ gì tìm được đơn vị bán buôn thuốc nào uy tín và ổn định như ở đây. Mỗi lần nhập hàng đều rất yên tâm, minh bạch giấy tờ.”
— Bác sĩ Lê Hùng, Phòng khám đa khoa Biên Hòa
“Tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm và dịch vụ chăm sóc khách hàng. Họ phản hồi nhanh, hỗ trợ đổi trả rõ ràng và chuyên nghiệp.”
— Chị Thanh Thảo, đại lý y tế tại TP.HCM












